BOFYA "LIKE" KUUNGANA NASI

Cancel

BINTI ACHEZA UCHI MBELE ZA WATU KATIKA KUMBI YA TAARABU NA KURUHUSU KUSHIKWA SEHEMU ZA SIRI..ANGALIA VIDEO HII KUTOKA BONGO

 Mzuka unaanza wa kuvua nguo ya ndani KUFULI

 Njemba ikimtomasa na kufanya nae mapenzi akiwa uchi wa mnyama mbele ya kadamnasi
Kutokana na kuendelea kwa Vugugu la Usambazaji wa picha za utupu kwa wakinadada wengi wakidai wana dhalilishwa na penzi wao kuendelea kushika kasi...
Vitukovyamtaa BLOG inaendele kukujuza kinachoendelea hasa hapa nchini ....Kupitia mdau wetu tume nasa video inayonyesha kinachoendelea kwenye kumbi za starehe nyingi hasa za taarabu.Wanawake wengi hutumia maungo yao kutafutia kipato kwa kucheza uchi mbele ya kadamnasi na kurusu kushikwashikwa nyeti zao na wakidai wako kazini...
Nchi kama ya Tanzani kwa miaka ya nyuma imekua ni nadra sna vitendo kama vya kucheza nusu utupu kuenekana ila kwa sasa serikali imeonekana kushindwa kutatua tatizo hili hata wao wakijua kunamakundi (yanafahamika ila hatuyataji) kazi yao ni kucheza nusu utupu na mengine ni utupu kabisa mbele a kadamnasi ya watu na kushindwa kuchukuliwa hatua au hata kuonywa kwa wanayoyafanya ...


Huyu (hapo juu) ni mwanadada(Jina hatujalipata ) alikua anacheza kwenye kumbi ya starehe (kama inavyoonekana videoni) akiwa ameanza nusu utupu na kurusu wanaume kushika nyeti zake uku chupa akiwa ameisokomeza sehemu za siri..Mzuka ulipoendelea akaamua kuvua nguo zake zote huku midume ikishangilia na kukumbatia na njemba na kuanza kufanya matomaso ya kimapenzi mbele za watu..
Vitukovyamtaa BLOG  inalaani tabia hii kwa kuwa inapoendelea itaharibu taifa la leo na la kesho la vijana na kuchelewa sana kupata maendeleo kwa kukaribisha tamaduni hasi ambazo hazitusaidii kwa lolote zaidi ni kujipotezea heshima..
Makala na video by vitukovyamtaa BLOG


Tumeshindwa kuweka video kwenye page kutokana na maadili na tunataka watu wasome makala hii ili tubadilike...Ila kwa kuridhia mwenyewe na Uthibitisho wa picha hapo juu Unawezaa BOFYA hapo juu kuingalia video hiyo KWA SHARTI lA KUWA NA UMRI ZAIDI YA MIAKA 18.

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII HAPA CHINI..
KAMA UMEGUSWA NA HABARI ZETU ...BASI BOFYA LIKE HAPO CHINI KUUNGANA NASI KWENYE FACEBOOK